Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà VP mặt phố Hoàng Cầu quận Đống Đa Siêu VIP dòng tiền 3.6 tỷ. 216m 9T 10.5M giá 107 tỷ

Ngày đăng: 12/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

- MẶT PHỐ - MẶT TIỀN LỚN - TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐA - WIEW HỒ - KINH DOANH ĐỈNH CAO - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 3.6 TỶ/ NĂM. - Mô tả: + Vị trí: Mặt phố Hoàng cầu, đẹp nhất dãy phố, view hồ thoáng, kinh doanh đẳng cấp, khu vực ít nhà bán. + Nhà mới xây nội thất cao cấp, thiết kế sang trọng. Gồm 9 tầng, 1 tầng hầm và 8 tầng nổi, kiểu kinh doanh văn phòng kết hợp ở, bố trí hợp lý, đặc biệt tầng 6 có 1 căn nhà gỗ đẹp tuyệt vời. Nhà 1 mặt phố, 1 mặt ngõ. -Thiết kế: + Tầng hầm để xe. + Tầng 1,2,3,4,5 thông sàn làm văn phòng. + Tầng 6,7,8 thiết kế căn hộ để ở. + Thang máy xịn xò. -Dòng tiền ổn định, hiện tại đang có hợp đồng thuê với giá 3.6 tỷ/ năm. - Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch Khách hàng quan tâm xin liên hệ Xuân Trường Sdt 0822069999 để được tư vấn xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

082 206 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20,5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Xây mới

Vị trí bản đồ

107 tỷ

216 m²
495,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hoàng Cầu, P. Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Xuân Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà VP mặt phố Hoàng Cầu quận Đống Đa Siêu VIP dòng tiền 3.6 tỷ. 216m 9T 10.5M giá 107 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.