Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà khu víp hào nam cát linh - nhà dân xây - 1 nhà ra mặt ngõ - 8 ngủ - hai thoáng- ngõ ô tô

Ngày đăng: 04/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - GẦN NHAC VIỆN KHU VÍP HÀO NAM- NHÀ DÂN XÂY - 1 NHÀ RA MẶT NGÕ - THOÁNG TRƯỚC SAU - 8 PHÒNG CHO THUÊ - SỔ VUÔNG- KHU VỰC KHÔNG CÓ CĂN THƯ 2 DT: 55M 6 TẦNG MT:4.5M GIA CHÀO HƠN 9 TỶ CÓ THƯƠNG LƯƠNG Vị trí đẹp, thoáng, 1 nhà ra mặt ngõ, thông tứ tung Khu trung Tâm Đống Đa làm gì cũng hay Hiện đang có 8 phòng cho thuê, doanh thu 30tr/tháng Sổ đỏ vuông đét, sẵn sàng giao dịch Thiết kế: Tầng 1: Để xe + bếp + WC Tầng 2: Tổng 2 ngủ ( vệ sinh chung ) Tầng 3, 4, 5: Tổng 6 ngủ vệ sinh khép kín Tầng 6: Khu giặt + 2 sân phơi CAM KÊT THÔNG TIN CHUẨN HÌNH ẢNH THÂT LH XEM NHÀ GẤP: 0917719636MTG

Xem thêm

Liên hệ:

091 771 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

9,6 tỷ

4 WC
55 m²
174,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu nhà ở Hào Nam, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
B

Bich

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà khu víp hào nam cát linh - nhà dân xây - 1 nhà ra mặt ngõ - 8 ngủ - hai thoáng- ngõ ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.