Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp toà văn phòng DT272m2x9 tầng mặt phố Thái Hà Trung Liệt lô góc ba mặt thoáng giá 132 tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tôi cần bán gấp tòa văn phòng xây 8 tầng nổi và 1tầng hầm mặt Thái Hà Trung Liệt (phối cảnh 3D kèm theo)...Dt272m2, Mặt tiền 8m, lô góc 3 mặt thoáng, Nhà xây mới Thiết kế hiện đại, Mỗi tầng là 1 sàn Văn Phòng rộng với hệ thống điều hòa âm trần DAIKIN, Tầng 8 là 1 phòng ăn kết hợp phòng khách sang trọng, toàn bộ đá ốp mặt tiền và thang máy là đá Marble nhập từ Brazil, Cửa gỗ Lim và Nhôm Xingfa, Thang máy nhập khẩu chính hãng Mitsubishi 1000kg, Thiết bị vệ sinh American Standard, Hệ thống phòng cháy hiện đại, Sổ đỏ chính chủ. GIÁ = 132 tỷ (có thương lượng). LH: Mr Cảnh 0941684571

Xem thêm

Liên hệ:

094 168 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Có tầng hầm, Xây mới

Vị trí bản đồ

132 tỷ

272 m²
485,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Thái Hà, P. Trung Liệt, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
QB

Quốc Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp toà văn phòng DT272m2x9 tầng mặt phố Thái Hà Trung Liệt lô góc ba mặt thoáng giá 132 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.