Tin đăng đã hết hạn.

Đẳng cấp đống đa- 1 mặt phố và 2 mặt ngõ -vỉa hè đá bóng- đầu tư đỉnh - nói không với quy hoạch

Ngày đăng: 12/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ĐẲNG CẤP ĐỐNG ĐA- 1 MẶT PHỐ VÀ 2 MẶT NGÕ -VỈA HÈ ĐÁ BÓNG- VỊ TRÍ DUY NHẤT ĐẦU TƯ ĐỈNH NÓI KHÔNG VỚI QUY HOẠCH Chính chủ b.á.n đất mặt phố Nguyễn Chí Thanh Đống Đa. Diện tích 400m2, 1tầng, mặt tiền 12/49m, chào 218tỷ Mô tả: - Vị trí siêu đẹp, Lô góc: 1 mặt phố, 2 mặt ngõ ô tô (Tính cả mặt phố và 2 mặt ngõ thì mặt tiền là 49m), trên tuyến phố Nguyễn Chí Thanh trục đường chính xuyên tâm của Hà Nội, vị trí nằm ngay trung tâm, gần các khu vực hành chính, thương mại và văn hóa. - Kết nối giao thông: Dễ dàng kết nối với các đại lộ lớn như Đại lộ Thăng Long, Đê La Thành đang giải phóng mặt bằng, Kim Mã,, Đào Tấn, Liễu Giai, tạo điều kiện thuận lợi cho di chuyển trong nội thành Hà Nội - Tiện ích thương mại: Gần các trung tâm mua sắm lớn như Vincom Nguyễn Chí Thanh các cửa hàng tiện lợi và siêu thị hiện đại Big C. - Hiện trạng nhà cấp 4 đang cho thuê Sổ đỏ đẹp, chính chủ, cất két, luôn sẵn sàng giao dịch. Xin liên hệ anh Văn: 0983842199 để làm việc chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

098 384 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

218 tỷ

400 m²
545 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
ĐV

Đào Anh Văn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đẳng cấp đống đa- 1 mặt phố và 2 mặt ngõ -vỉa hè đá bóng- đầu tư đỉnh - nói không với quy hoạch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.