Tin đăng đã hết hạn.

185 m xây 6 tầng - Nhà Mặt phố Xã Đàn, Mặt Tiền rộng quyền lực 9m , vỉa hè mênh mông

Ngày đăng: 01/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

185 m xây 6 tầng - Nhà Mặt phố Xã Đàn, Mặt Tiền rộng quyền lực 9m , vỉa hè mênh mông đại lộ xã đàn thông hè thoáng , nối Đại Cồ Việt ,Lê Duẩn ,Phạm Ngọc Thạch , Công Viên Thống Nhất ,lên Hồ Gươm vài phút ,nhà vị trí trung tâm quận Đống Đa, sở hữu 1 mặt phố 1 mặt ngõ sau nhà, vị trí Quy hoạch ổn định, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền, thể hiện đẳng cấp tuyệt vời. - Nhà 6 tầng thông sàn , thang máy ,hiện đã xây full 6 tầng diện tích 185m2 từ tầng 1. - + Tầng 1: Mặt bằng kinh doanh thông sàn + Tầng 2,3,4,: thông sàn 5,6 phòng ngủ - lh xem 0975685811 minh tư 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

097 568 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

135 tỷ

185 m²
729,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Xã Đàn, P. Kim Liên, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
0

0975685811

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 185 m xây 6 tầng - Nhà Mặt phố Xã Đàn, Mặt Tiền rộng quyền lực 9m , vỉa hè mênh mông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.