Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Láng Trung 53m² 4 tầng lô góc sổ nở hậu 13.5 tỷ

Ngày đăng: 01/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Trung tâm Đống Đa nhà đẹp mê ly cách ô tô tránh 30m 2 mặt thoáng vĩnh viễn. Vị trí trung tâm Đống Đa Láng Trung ngõ thông dân trí cao cách ô tô tránh chỉ 30m, vài bước ra phố Láng. Thiết kế hiện đại full nội thất về ở ngay: Tầng 1: Phòng khách + bếp rộng rãi, 1 WC. Tầng 2 và 3: Tổng 4 phòng ngủ rộng, 2 WC. Tầng 4: 1 phòng đa năng + sân phơi thoáng đãng. Ưu điểm nổi bật: Lô góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn. Ánh sáng tự nhiên không khí dồi dào. Sổ đỏ chính chủ, nở hậu, tài lộc dồi dào. Giá chào: 13.5 tỷ Có thương lượng với khách thiện chí. Liên hệ Ngọc 0984957490

Xem thêm

Liên hệ:

098 495 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

4 PN, 4 WC
53 m²
254,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Langs Village 82 Chùa Láng, P. Chùa Láng, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
0

0984957490

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Láng Trung 53m² 4 tầng lô góc sổ nở hậu 13.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.