Tin đăng đã hết hạn.

Tôi cần bán gấp căn nhà 5 tầng tại ngõ Láng Trung, Láng Hạ, Đống Đa, DT 63m2 xây dựng kiên cố

Ngày đăng: 28/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tôi cần bán gấp căn nhà 5 tầng kiên cố, Địa chỉ: Ngách 51 ngõ Láng Trung, thuộc phường Láng Hạ. Thông tin chi tiết: * Diện tích: 3,7x17m= 63m2, vuông vắn. * Hướng nhà: Đông - Nam, mặt trước, sau thoáng. * Kết cấu: Nhà xây 5 tầng chắc chắn, thiết kế hiện đại, có đầy đủ bản vẽ thiết kế chi tiết, có thể dọn vào ở ngay. * Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, thủ tục sang tên nhanh gọn. - LH 0911532235 Mr Lê Quý để xem nhà và thương lượng giá.

Xem thêm

Liên hệ:

091 153 ****

Vị trí bản đồ

16 tỷ

63 m²
253,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Langs Village 82 Chùa Láng, P. Chùa Láng, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
MQ

Mr. Lê Quý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi cần bán gấp căn nhà 5 tầng tại ngõ Láng Trung, Láng Hạ, Đống Đa, DT 63m2 xây dựng kiên cố - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.