Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà nhà văn phòng cao cấp_ mặt phố đống đa_vị trí đẹp nhất phố_3 mặt thoáng_2 thang máy_dt 270m

Ngày đăng: 22/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG CAO CẤP - MẶT PHỐ ĐỐNG ĐA_ DÒNG TIỀN 2 TỶ/NĂM VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT PHỐ - 3 MẶT THOÁNG - 2 THANG MÁY Diện tích: 270m | Giá: 145 tỷ (có thương lượng) Vị trí đắc địa: Nằm tại mặt phố trung tâm quận Đống Đa đoạn đẹp nhất phố, chỉ 15m ra trục chính Thái Hà. Khu vực tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, showroom, ngân hàng, kinh doanh cực kỳ sầm uất. Thông số & thiết kế chuẩn văn phòng: Diện tích sổ đỏ: 270m, xây dựng chắc chắn bằng khung bê tông cốt thép (KCBT). Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng: thông sàn, 3 mặt thoáng, cực kỳ thoáng sáng. Trang bị 2 thang máy tốc độ cao, hệ thống điều hòa âm trần, PCCC tiêu chuẩn. Phù hợp làm trụ sở công ty, ngân hàng, văn phòng đại diện, trung tâm thẩm mỹ, phòng khám Pháp lý rõ ràng - sổ đỏ chính chủ - sẵn sàng giao dịch. Tiềm năng đầu tư vượt trội: Mặt phố trung tâm, giá trị tăng trưởng bền vững. Có thể khai thác cho thuê dòng tiền cao hoặc giữ tài sản lâu dài. Liên hệ ngay để xem nhà & thương lượng trực tiếp với chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

076 736 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

145 tỷ

270 m²
537,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà nhà văn phòng cao cấp_ mặt phố đống đa_vị trí đẹp nhất phố_3 mặt thoáng_2 thang máy_dt 270m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.