Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố tôn đức thắng 170m x 6 tầng thang máy dòng tiền 200tr/tháng chỉ 140 tỷ

Ngày đăng: 21/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

MẶT PHỐ TÔN ĐỨC THẮNG 170M x 6 TẦNG THANG MÁY DÒNG TIỀN 200TR/THÁNG CHỈ 140 TỶ Vị trí đắc địa mặt phố Tôn Đức Thắng gần ngã 5 Xã Đàn tuyến phố huyết mạch, giao thương tấp nập ngày đêm. Diện tích 170m² x 6 tầng, mặt tiền 4.6m, thang máy vận hành trơn tru. Đang khai thác dòng tiền 200 triệu/tháng, phù hợp khách đầu tư dòng tiền ổn định hoặc vận hành mô hình tự khai thác cao hơn. Thiết kế tối ưu công năng, phù hợp làm khách sạn mini, căn hộ dịch vụ, trung tâm giáo dục, spa cao cấp hoặc trụ sở thương hiệu. Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn nở hậu phong thủy vượng tài. Mặt phố rộng, vỉa hè thoáng, tiềm năng tăng giá cao theo tiến độ mở rộng quy hoạch tuyến trung tâm Đống Đa Hoàn Kiếm. Giá chỉ 140 tỷ cơ hội nắm giữ tài sản sinh dòng tiền bền vững và tăng giá theo chu kỳ thị trường. Liên hệ anh Tân: 0374867306

Xem thêm

Liên hệ:

037 486 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

140 tỷ

170 m²
823,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Tôn Đức Thắng, P. Cát Linh, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
TT

Trần Duy Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố tôn đức thắng 170m x 6 tầng thang máy dòng tiền 200tr/tháng chỉ 140 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.