Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà văn phòng mặt phố khu Thái Hà, Trung Liệt, DT: 280m², Nhà xây 10 tầng, Mặt tiền 9m,

Ngày đăng: 25/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà văn phòng mặt phố khu Thái Hà, Trung Liệt, DT: 280m², Nhà xây 10 tầng, thông sàn: Mỗi tầng 1 phòng 1wc, Mặt tiền 9m, hướng Tây Bắc, vị trí đắc địa, kinh doanh hoặc làm văn phòng hoặc nhà hàng rất thuận lợi, nhà rất đẹp, Thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp, điều hòa âm trần, thiết bị vệ sinh nhập khẩu. Tiện làm văn phòng, cho thuê, kinh doanh, phòng khám, spa, lớp học, showroom, siêu thị, trung tâm dạy tiếng Sổ đỏ chính chủ. Giá bán 136 tỷ có thương lượng. LH: 0904633869 0904633869

Xem thêm

Liên hệ:

090 463 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

136 tỷ

280 m²
485,71 triệu/m²
Địa chỉ
P. Thái Hà, P. Trung Liệt, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
TA

Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà văn phòng mặt phố khu Thái Hà, Trung Liệt, DT: 280m², Nhà xây 10 tầng, Mặt tiền 9m, - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.