Tin đăng đã hết hạn.

Hoa khôi! P Trung Phụng, gần phố, 3 gác, nhà mới, tặng nội thất, 40m2*5 tầng

Ngày đăng: 29/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vip Đống Đa - ngõ nông gần phố - trước nhà 3 gác chạy - nhà mới - tặng nội thất. - Bán nhà ngõ chợ Khâm Thiên 40m2*5 tầng giá chỉ 7,65 tỷ có thương lượng. - Nhà mặt ngõ rộng, xe 3 gác chạy qua nhà, ngõ thông di chuyển thuận tiện. - Tiện ích gần trường học, chợ dân sinh. - Nhà dân xây mới, KCBT chắc chắn, thiết kế 5 tầng đủ công năng. - Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. - Liên hệ: Mr. Dũng chuyên nhà đất tại Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

092 506 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

7,65 tỷ

3 PN, 3 WC
40 m²
191,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khâm Thiên Building, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
VD

Văn Tiến Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hoa khôi! P Trung Phụng, gần phố, 3 gác, nhà mới, tặng nội thất, 40m2*5 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.