Tin đăng đã hết hạn.

Bán building mặt phố vip nhất đống đa, 450m2 với full giấy phép chuẩn chỉ

Ngày đăng: 29/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Nhà mặt phố trung tâm Đống Đa, đường hè rất rộng, có GPXD, giấy kiểm duyệt PCCC và hoàn công full tài sản trên đất - Tòa nhà 450m xây 8 tầng nổi, 1 tầng hầm, mặt tiền 15m, 2 thang máy 9 điểm dừng, thang thoát hiểm sau nhà - Thiết kế thông sàn, hiện đang cho thuê làm trụ sở tập đoàn - Pháp lý: 1 sổ 1 chủ sở hữu cá nhân sẵn giao dịch Chi tiết xin LH 0989438787

Xem thêm

Liên hệ:

098 943 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

240 tỷ

450 m²
533,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hoàng Cầu, P. Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
0

0989438787

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán building mặt phố vip nhất đống đa, 450m2 với full giấy phép chuẩn chỉ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.