Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Riêng tại Phố Lương Định Của, Đống Đa, Hà Nội, 1,8 tỷ, 15m2, giá tốt, đẹp

Ngày đăng: 26/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại Phố Lương Định Của, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích sự tiện nghi và gần gũi. Với diện tích 15m2, nhà được xây dựng 2 tầng, đảm bảo đủ không gian sinh hoạt thoải mái. + 1 phòng ngủ rộng rãi + 1 phòng tắm tiện nghi + Phòng khách thoáng đãng + Mặt tiền 3m, phù hợp cho kinh doanh nhỏ + Đường vào rộng 3m, dễ dàng tiếp cận. Giá bán: 1,8 tỷ VND. Nhà có nội thất cơ bản, thuận tiện cho việc dọn vào ở ngay. Địa điểm xung quanh: + Công viên Thống Nhất, không gian xanh mát + Siêu thị Winmart, thuận lợi cho việc mua sắm + Bệnh viện Đại học Y Hà Nội, đảm bảo chăm sóc sức khỏe. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này. Liên hệ ngay với Nguyễn Chiến qua số điện thoại 0913351466 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

091 335 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

1 PN, 1 WC
15 m²
120 triệu/m²

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Riêng tại Phố Lương Định Của, Đống Đa, Hà Nội, 1,8 tỷ, 15m2, giá tốt, đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.