Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà mặt phố Ô Đồng Lầm DT 382m2, MT 14m, 11T, view hồ, cho thuê 7.2 tỷ/năm, 2 thoáng

Ngày đăng: 25/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán nhà mặt phố Ô Đồng Lầm, Đống Đa, Hà Nội. - Diện tích thực tế 382m2 x mặt tiền 14m x 11 tầng (2 hầm) x 2 thang máy nhập khẩu. - Nội thất nhập khẩu, toàn bộ thiết bị vệ sinh cao cấp Toto, 2 thang máy nhập khẩu nguyên bộ Mitsubishi, hệ thống điều hoà trung tâm Daikin, vách kính mặt tiền Eurowindow 2 lớp cách âm cách nhiệt, hệ thống phòng cháy hiện đại, đúng tiêu chuẩn. - Nhà có 2 mặt thoáng trước sau. - Sổ vuông đẹp, nở hậu nhẹ, pháp lý chuẩn. - Giá bán: 260 tỷ. Liên hệ: 0964229293. MTG và QC.

Xem thêm

Liên hệ:

096 422 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

260 tỷ

382 m²
680,63 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà mặt phố Ô Đồng Lầm DT 382m2, MT 14m, 11T, view hồ, cho thuê 7.2 tỷ/năm, 2 thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.