Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà gần Huỳnh Văn Chính trệt 2 lầu nhà đẹp hẻm 6m, giá 2 tỷ 850

Ngày đăng: 19/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà 3 tầng. Hẻm xe hơi 6m. Sát mặt tiền đường.
Địa chỉ 36/ Huỳnh Thiện Lộc Phường Hòa Thạnh, Tân Phú.

Diện tích: 4m x 4.3M.. (thêm khoảng sân để xe trước nhà 2m).
Kết cấu: 1 trệt. 2 lầu đúc mỗi tầng đều có bancon 2PN 2WC.
Vị trí đẹp hẻm trước nhà 6m. Xe hơi đậu cửa. Gần Lũy Bán Bích, Ủy ban ND Quận Tân Phú.
Giáp Tân Bình. Gần Kênh Tân Hóa.
Hướng Tây Nam.
Giá 2 tỷ 850 thương lượng.
LH: 0909160718 Thảo (NC).

Xem thêm

Liên hệ:

090 916 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

3 PN, 3 WC
17 m²
167,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Geleximco 36 Hoàng Cầu, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
lt

lê xuân thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà gần Huỳnh Văn Chính trệt 2 lầu nhà đẹp hẻm 6m, giá 2 tỷ 850 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.