Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà 324G Lý Thường Kiệt Quận 10 - Diện tích: 5,7m x 21,42m, giá 58 tỷ

Ngày đăng: 15/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà chính chủ giảm mạnh về 58 tỷ.
Vị trí: 324G Lý Thường Kiệt, Quận 10.
- Diện tích: 5,7m x 21,42m.
- Diện tích công nhận 122m².
- Tổng diện tích sàn sử dụng: 729,5m².
- Kết cấu: Gồm trệt, lửng, 4 lầu và sân thượng. Không gian rộng rãi, thiết kế tiện nghi, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
Hợp đồng thuê: 130 triệu/tháng tạo nguồn thu ổn định.
Giá bán: 65 tỷ, hiện chủ cần bán gấp giảm còn 58 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 182 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,7m

Vị trí bản đồ

58 tỷ

122 m²
475,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Oriental Tower - 324 Tây Sơn, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
TN

Thanh Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà 324G Lý Thường Kiệt Quận 10 - Diện tích: 5,7m x 21,42m, giá 58 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.