Tin đăng đã hết hạn.

Bán NR 5PN, 3WC, 102m2 tại Hẻm 187 Hà Tôn Quyền, Q11, HCM, 12,2 tỷ

Ngày đăng: 27/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhà riêng 5PN, 3WC, 102m2 tại Hẻm 187 Đường Hà Tôn Quyền, p4, Q11, HCM. Nhà 2 tầng có mặt tiền 5.8m, ngõ rộng 5m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc ở. Pháp lý đầy đủ, nội thất full với nhiều món xịn xò như sofa, tủ lạnh, giường ngủ. Không gian thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập.

Khu vực xung quanh:
+ Công viên Dương Đình Nghệ, Công viên Chung cư Bình Thới, Công viên Lãnh Binh Thăng
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh, Siêu thị Thực Phẩm Sạch Lekhamart
+ Trường Tiểu Học Phú Thọ, Trường Tiểu Học Dương Minh Châu, Trường THPT Thăng Long
+ Bệnh viện Chợ Rẫy, Bệnh viện Nguyễn Tri Phương, Bệnh viện Trưng Vương

Liên hệ ngay Nguyễn Phước Hải qua số 0986272480 để biết thêm thông tin chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

098 627 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,8m

Vị trí bản đồ

12,2 tỷ

5 PN, 3 WC
102 m²
119,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Sunrise Tower 187 Tây Sơn (tên khác Nam Đồng Tower), Đ. Tây Sơn, P. Quang Trung, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
Nh

Nguyễn Phước hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NR 5PN, 3WC, 102m2 tại Hẻm 187 Hà Tôn Quyền, Q11, HCM, 12,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.