Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt phố Ô Đồng Lâm, Đống Đa, View hồ, kinh doanh,thang máy đại, thoáng trước sau, mặt tiền rộng

Ngày đăng: 24/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Mô tả:

+ Vị trí: Nhà nằm Mặt phố Ô Đồng Lâm đẹp nhất phố, Kinh doanh sầm uất, View trọn vẹn Hồ Ba Mẫu, hưởng trọn 2 vỉa hè đá bóng, nhà 1 mặt phố 1 mặt ngõ sau nên các tầng đều thoáng, sáng, khu tiện ích

+ Thiết kế: Nhà xây 8 tầng 1 hầm thang máy cỡ đại rất tiện cho nhiều loại hình kinh doanh

* Tầng Hầm: Phòng Bảo Vệ, Wc.

* Tầng 1,2,3,4: Thông sàn, Phù hợp cho thuê Kinh doanh hoặc Văn phòng.

* Tầng 5: 3 Ngủ + Bếp, Wc.

* Tầng 6: Căn hộ CCMN khép kín 3 Ngủ.

* Tầng 7: Khách, Thờ, Bếp, Wc.

* Tầng 8: 3 Ngủ, Phòng giặt, Wc.

* Pháp lý: Sổ Vuông đẹp.

Xem thêm

Liên hệ:

097 187 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,3m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

113,5 tỷ

3 PN
152 m²
746,71 triệu/m²
Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
0

0971871362

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt phố Ô Đồng Lâm, Đống Đa, View hồ, kinh doanh,thang máy đại, thoáng trước sau, mặt tiền rộng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.