Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1 trệt 2 lầu mặt tiền đường 8m hẻm 652 Quốc lộ 13 đang kinh doanh cho Thuê

Ngày đăng: 19/02/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: 652/31 Quốc Lộ 13, KP4 phường Hiệp Bình Phước Tp Thủ Đức.
Kết cấu nhà 1 trệt 2 lầu + sân thượng có Lắp NLMT bán 20 năm.
Diện tích: 81m2 sử dụng 320m² 4.2m X 19m, nhà đã hoàn công sổ hồng chuẩn chỉnh, kinh doanh siêu đỉnh.
Ngay Khu dân cư đông đúc, gần khu dân cư Vạn Phúc, vị trí cực đỉnh, nằm ở tam giác vàng giữa Thủ Đức, Bình Thạnh, Gò Vấp, tiếp giáp đại lộ Phạm Văn Đồng nên đi đâu rất chi là tiện lợi. - ngay trục đường tơ lụa QL13 sắp mở rộng 60m, Kết nối giao thông suốt tam vàng giác Bình Thạnh - Tp Thủ Đức - Bình Dương - Gò Vấp. Phù hợp kinh doanh đa ngành nghề. Bên cạnh khu đô thị Vạn Phúc City sầm uất, Sát ĐH Luật, Coopmart Bình Triệu, nhà thờ Fatima.
Giá chỉ 139 triệu/m2.
Liên hệ chính chủ: 0966566599.

Xem thêm

Liên hệ:

096 656 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m

Vị trí bản đồ

11,26 tỷ

81 m²
139 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Sun Grand City - 31 Láng Hạ, P. Láng Hạ, P. Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
MC

Mr Chính

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1 trệt 2 lầu mặt tiền đường 8m hẻm 652 Quốc lộ 13 đang kinh doanh cho Thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.