Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà như bán đất mặt phố Xã Đàn 500m2 mặt tiền rộng 12m lô góc vỉa hè

Ngày đăng: 23/12/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán toà nhà mặt phố mặt tiền khủng 12m.
Tại phố vip Xã Đàn - Đống Đa - Hà Nội.
Nhà 2 tầng sổ đỏ 500m2 full thổ cư.
* Liên hệ trực tiếp Anh Đặng Linh 0968 135 798.
* Miễn báo đài QC, xin cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 813 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

270 tỷ

500 m²
540 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
AB

Anh Ba

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà như bán đất mặt phố Xã Đàn 500m2 mặt tiền rộng 12m lô góc vỉa hè - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.