Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
(Sát mặt phố, ô tô, mặt ngõ) bán gấp nhà Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa, 55m2, 5T, MT 5m
Ngày đăng: 14/08/2024
5.1
Trung bình
Hình ảnh 1/3
Mô tả tin đăng
+ Bán gấp nhà phố Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa, 55m² 5 tầng mặt tiền 5m, vị trí siêu đẹp, mặt ngõ, sát phố, đường ô tô nối liền các phố Nguyễn Chí Thanh, Nguyên Hồng, Thái Hà, Láng Hạ. + Trước nhà ô tô dừng đỗ ngày đêm, vỉa hè rộng. Khách mua về vừa ở vừa cho thuê kinh doanh quá tuyệt vời. + Sổ đỏ phân lô vuông đẹp cất két. + Giá 15,3 tỷ, có thương lượng. + Gọi ngay cho tôi 0336 600 *** Mr Cương chuyên nhà phố.
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
033 660 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề
Vị trí bản đồ
15,3 tỷ
55 m²
278,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Thúc Kháng, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
* Lưu ý: Bài viết “(Sát mặt phố, ô tô, mặt ngõ) bán gấp nhà Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa, 55m2, 5T, MT 5m
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.