Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà 3 tầng lô góc 94m đường oto tránh phúc thịnh (vân nội, đông anh)

Ngày đăng: 07/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 3 TẦNG LÔ GÓC 94M ĐƯỜNG OTO TRÁNH PHÚC THỊNH (VÂN NỘI, ĐÔNG ANH) Cực hiếm Lô góc đẹp, tặng ngay nhà 3 tầng ở được ngay! Vị trí: Thôn Phúc Thịnh, xã Vân Nội, huyện Đông Anh, Hà Nội Diện tích: 94m Mặt tiền: 5.7m Lô góc 2 mặt thoáng, nở hậu nhẹ, phong thủy cực đẹp Đường trước đất: Rộng, ô tô tránh nhau thoải mái, thông tứ phía Cách bìa làng chỉ 50m, giao thông thuận tiện, dân cư đông đúc, an ninh tốt Ưu điểm nổi bật: Đất vuông vắn, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên ngay. Tặng ngay nhà 3 tầng kiên cố, xây chắc chắn có thể ở, cho thuê, hoặc làm văn phòng. Khu dân trí cao, gần chợ, trường học các cấp, trạm y tế, khu vui chơi. Gần trục Võ Nguyên Giáp, cầu Nhật Tân, cầu Thăng Long, di chuyển vào trung tâm chỉ 1520 phút. Thích hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư sinh lời bền vững. Giá cực tốt Liên hệ trực tiếp để biết chi tiết và thương lượng! Liên hệ ngay: Mr. Phi 0363638632 Để được tư vấn miễn phí và dẫn đi xem đất thực tế hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

036 363 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,7m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

9,8 tỷ

3 PN, 3 WC
94 m²
104,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Vân Trì, X. Vân Nội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
NP

Nguyễn Văn Phi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà 3 tầng lô góc 94m đường oto tránh phúc thịnh (vân nội, đông anh) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.