Tin đăng đã hết hạn.

Giảm sốc 3tỷ, giá 19.6 tỷ- phân lô t/tâm đông anh- vỉa hè, đường 2 làn ôtô tránh- kinh doanh đỉnh

Ngày đăng: 04/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

- CHỦ NHÀ CẦN BÁN NHANH, GIẢM SỐC 3Tỷ, GIÁ MỚI 19.6 Tỷ - PHÂN LÔ TRUNG TÂM ĐÔNG ANH - VỈA HÈ, ĐƯỜNG 2 LÀN ÔTÔ TRÁNH - KINH DOANH ĐỈNH - Cao Lỗ, Đông Anh - 84.8m² - Mặt tiền 4.7m 3 tầng + tum Sổ đỏ vuông đẹp - Vị trí trung tâm thị trấn, phân lô, đường 2 làn thông, ô tô tránh vào nhà, kinh doanh sầm uất. - Gần trường THCS Uy Nỗ, TT Giáo dục, UBND, chợ, bệnh viện - Nhà 2 mặt thoáng, đang kinh doanh - Thiết kế: Tầng 1: Kinh doanh + PK + bếp + VS Tầng 2: 3 ngủ + VS Tầng 3: Phòng thờ + sân phơi + VS Tum: Téc nước - Khu vực tiềm năng tăng giá mạnh khi Đông Anh đổi mới!

Xem thêm

Liên hệ:

096 513 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm, Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

19,6 tỷ

4 PN, 3 WC
85 m²
230,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Cao Lỗ, X. Uy Nỗ, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
VF

Viễn Faraland

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm sốc 3tỷ, giá 19.6 tỷ- phân lô t/tâm đông anh- vỉa hè, đường 2 làn ôtô tránh- kinh doanh đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.