Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 5 tầng nội thất xịn đẹp - oto đỗ cửa- cách intracom 50m- view cầu nhật tân tiện ích bạt ngàn

Ngày đăng: 20/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

NHÀ 5 TẦNG NỘI THẤT XỊN ĐẸP - OTO ĐỖ CỬA- CÁCH INTRACOM 50M- VIEW CẦU NHẬT TÂN- NHIỀU TIỆN ÍCH Thôn vĩnh thanh - xã vĩnh ngọc - huyện đông anh - hà nội Dien tích 50.7m2Mặt tiền hậu 3.62m ( vuông vắn )Nhà đẹp còn mới, được thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của gia đình đông con vẫn ok Tầng 1 Chỗ để xe Phòng Khách - phòng vệ sinh 1 phòng ngủ  Tầng 2 1 Phòng ngủ vệ sinh khép kín, 1 phòng ăn và bếp Tầng 3 2 phòng ngủ 1 nhà về sinh Tầng 4 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh Tầng 5 sân phơi, phòng thờPháp Lý Sạch Đẹp , sổ hồng cất kétKhu vực hot nhất đông anh, giao thương tấp lập, nhiệu quy hoạch dự án Top 1 vây quanh như TP Thông Minh, Tháp 108 Tầng, Công Viên Kim Quy, Vin Cổ Loa, Vin Tàm Xá

Xem thêm

Liên hệ:

098 370 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,9m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

4 PN
50.7 m²
167,65 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 5 tầng nội thất xịn đẹp - oto đỗ cửa- cách intracom 50m- view cầu nhật tân tiện ích bạt ngàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.