Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà riêng tại Xã Việt Hùng, Đông Anh, Hà Nội, 3,55 tỷ, 48 m2, đường rộng ô tô đỗ cửa.

Ngày đăng: 15/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

+ Nhà riêng có diện tích 48 m2, 1 tầng với thiết kế 1PN + 1 WC + bếp, phù hợp cho nhu cầu sinh hoạt gia đình nhỏ. + Giá bán là 3,55 tỷ VND với mặt tiền 4m, tạo không gian thoáng đãng và thuận tiện. + Nội thất bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, mang đến sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. + Vị trí đẹp trung tâm xã, gần nhà văn hóa sát bìa làng, ngõ rộng ô tô đỗ cửa. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Hoàng Trọng Huân qua số điện thoại 0969932267

Xem thêm

Liên hệ:

096 993 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

3,55 tỷ

1 PN, 1 WC
48 m²
73,96 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà riêng tại Xã Việt Hùng, Đông Anh, Hà Nội, 3,55 tỷ, 48 m2, đường rộng ô tô đỗ cửa. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.