Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội, 127 triệu, 29.1m2 view đẹp Hot!

Ngày đăng: 12/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng 1 tầng tại Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội. Giá chỉ 127 triệu VND, diện tích 29.1m2, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Ngõ vào rộng 2m, thuận tiện cho việc đi lại. Mặt tiền rộng 3.15m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh nhỏ. Không nội thất, dễ dàng tự thiết kế theo sở thích. Gần các tiện ích như Winmart+ thôn Đoài và Winmart+ KDC Bắc Thăng Long, mang lại sự thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Nguyễn Thị Toan 0353107982

Xem thêm

Liên hệ:

035 310 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,15m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

127 triệu

1 PN, 1 WC
29.1 m²
4,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
N

Nguyentoan1985

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội, 127 triệu, 29.1m2 view đẹp Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.