Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng 67 triệu / m2, 129.7 m2, 5PN, 4WC tại Thiết Bình, Vân Hà, Đông Anh, Hà Nội

Ngày đăng: 05/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại Thiết Bình, Vân Hà, Đông Anh, Hà Nội với diện tích 129.7 m2. Được thiết kế hiện đại với 3 tầng, 5 phòng ngủ, và 4 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhiều thế hệ sống cùng nhau. Nội thất đầy đủ, sẵn sàng để vào ở ngay. - Diện tích: 129.7 m2 - Giá bán: 67 triệu / m2 - Số phòng ngủ: 5PN - Số phòng tắm: 4WC - Hướng cửa chính: Tây Bắc - Hướng ban công: Tây Bắc - Chiều ngang mặt tiền: 5m - Chiều rộng ngõ trước: 3m + Điểm đặc sắc - Ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào - Mặt tiền 5m thích hợp cho việc kinh doanh - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ + Gần các tiện ích - Gần trường học - Gần chợ/siêu thị - Có công viên Phù Khê Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng gọi 0334621821 gặp lâm.

Xem thêm

Liên hệ:

033 462 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,69 tỷ

5 PN, 4 WC
129.7 m²
67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng 67 triệu / m2, 129.7 m2, 5PN, 4WC tại Thiết Bình, Vân Hà, Đông Anh, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.