Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố 152m2 tại Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội, giá ưu đãi 27 tỷ VND

Ngày đăng: 03/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống và kinh doanh lý tưởng. Với diện tích 152m2, mặt tiền 8m2 thiết kế 9 tầng hiện đại. + Diện tích: 152m2. + Giá bán: 27 tỷ VND. + Thiết kế 9 tầng, mặt tiền rộng 8m. + Đường vào rộng 20m, thuận tiện cho xe cộ di chuyển. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Để biết thêm thông tin chi tiết và có cơ hội trải nghiệm thực tế, liên hệ ngay với Mui Nguyễn qua số điện thoại 0971166968. Để.

Xem thêm

Liên hệ:

097 116 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

27 tỷ

152 m²
177,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
9
Địa chỉ
X. Nam Hồng, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
MN

Mui Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố 152m2 tại Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội, giá ưu đãi 27 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.