Tin đăng đã hết hạn.

Bán NR Ngõ Đìa 1 đẹp tại Nam Hồng, Đường 23, Đông Anh, Hà Nội, 135 triệu / m2, 157.9 m2

Ngày đăng: 31/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

NR 3 tầng, 5PN, 3WC, nội thất full, hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Tây Bắc. Mặt tiền 14m, ngõ rộng 7.72m, cực dễ cho xe vào. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Giá chỉ 135 triệu / m2 cho không gian rộng rãi và thoáng đãng. Phù hợp cho gia đình lớn hoặc ai đang tìm kiếm một chốn an cư lý tưởng. Cách trường THCS Pascal tầm 1km, gần chợ và nhiều tiện ích khác, thoải mái cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua 0334621821 - lâm.

Xem thêm

Liên hệ:

033 462 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

21,32 tỷ

5 PN, 3 WC
157.9 m²
135,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. 23, X. Nam Hồng, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
T

Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NR Ngõ Đìa 1 đẹp tại Nam Hồng, Đường 23, Đông Anh, Hà Nội, 135 triệu / m2, 157.9 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.