Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp biệt thự 7 tầng, có thang máy tại Lương Lỗ, Thư Lâm (Đông Anh cũ), TP Hà Nội

Ngày đăng: 05/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Tôi cần bán gấp ngôi nhà 7 tầng thiết kế kiểu biệt thự, có thang máy tại Lương Lỗ, xã Phúc Thịnh mới (Đông Anh cũ), TP Hà Nội (ngôi nhà tọa lạc tại bùng binh vòng xoáy, mặt phố khi dự án vành đai 3 khởi công). Diện tích: 182,5m2, mặt tiền rộng: 7,01m, dài: 21m, (nở hậu: 8,91m) hướng Nam, đường rộng: 6m. Mảnh đất cách đường Quốc Lộ 3: 150m, UBND Thị Trấn Đông Anh, siêu thị Eco Mart, siêu thị HC: 180m, bến xe Đông Anh dự án đang triển khai xây dựng: 180m, Tổ Hợp Diệp Linh Plaza, siêu thị Lan chi: 380m, Trung Tâm Thương Mại Đông Anh: 750m. Hiện tôi rất cần bán sổ hồng chính chủ giá: 28 tỷ, điện thoại liên hệ 0913471665, 0913471665

Xem thêm

Liên hệ:

091 347 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,01m
Hướng ban công Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

28 tỷ

182.5 m²
153,42 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. 3, Tt. Đông Anh, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
NX

Nguyễn Văn Xuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp biệt thự 7 tầng, có thang máy tại Lương Lỗ, Thư Lâm (Đông Anh cũ), TP Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.