Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm - nhà đẹp mới xây 3 tầng tặng nội thất, ôtô đỗ cửa, ba bước ra đường ô tô tránh.

Ngày đăng: 27/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Mô tả:+ Nhà diện tích 52.5 full thổ cư, 3 tầng, mặt tiền 4.2m, vuông vắn, ô tô đỗ cửa, ba bước ra đường ô tô tránh.+ Thiết kế:         - Tầng 1 : sân để xe, phòng khách, bếp, wc.        - Tầng 2 : 1 phòng ngủ khép kín, 1 ngủ đơn, wc ( tổng 2 wc )        - Tầng 3 : 1 phòng ngủ, phòng thờ, sân phơi.+ Chủ tặng gần hết nội thất khách mua chỉ việc sách vali về ở.+ Chủ thuê chỗ để ô tô ngay đầu ngõ 500k/ tháng khách mua có ô tô thuê luôn là có chỗ để xe.ần đường Võ Văn Kiệt, quốc lộ 23B.+ Gần cầu Thăng Long, KCN Bắc Thăng Long.+ Khu vực có nhiều tiện ích.

Xem thêm

Liên hệ:

097 116 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5 tỷ

3 PN, 3 WC
52.5 m²
95,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Hồng, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
MN

Mui Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm - nhà đẹp mới xây 3 tầng tặng nội thất, ôtô đỗ cửa, ba bước ra đường ô tô tránh. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.