Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng đẹp, nhiều tiện ích tại Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội, 90,7 triệu/m2, 32,5m2

Ngày đăng: 27/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội, có diện tích 32,5m2, với giá bán 90,7 triệu VND/m2. Điểm đặc biệt: - Mặt tiền 4,3m, rất thích hợp cho việc kinh doanh nhỏ hoặc mở văn phòng. - Ngõ vào rộng 4m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần Winmart + và Winmart + KDC Bắc Thăng Long, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết. Nguyễn Thị Toan xin vui lòng gọi số 0353107982

Xem thêm

Liên hệ:

035 310 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

32.5 m²
90,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
X. Võng La, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
N

Nguyentoan1985

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng đẹp, nhiều tiện ích tại Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội, 90,7 triệu/m2, 32,5m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.