Tin đăng đã hết hạn.

210m2 trung tâm Bầu Kim Chung - nay là Thiên Lộc - Hà Nội. Khuôn đất biệt thự, CC cao cấp

Ngày đăng: 22/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm dành cho nhà đầu tư tay to. 210m2 trung tâm Bầu Kim Chung - nay là Thiên Lộc - Hà Nội. Khuôn đất vuông vắn. Mặt tiền 13,5m. Dài 15,5m. + Mảnh đất đẹp, có nhà cấp 4 gồm 7 phòng dang cho thuê. - Đường thông. Khu vực trung tâm sát cạnh UBND xã Thiên Lộc Hà Nội mới. Cạnh trường học cấp 1, 2,3, trường cao đẳng nghề, chợ mun, cổng KCN Thăng Long, đại lộ Võ Văn Kiệt. Nhà hàng, ẩm thực, cafe... Đỉnh cao. 500m là bệnh viên Nhiệt Đới Trung Ưong mới đẹp. Tp thông minh 1km, Phù hợp xây mới biệt thự, chung cư cao cấp... - Sinh lời bền vững. - Dòng tiền ổn định. Giá 81 tr/m2. Xem là thích. Mời quí vị chốt nhanh. LH A Đoan 0975315889

Xem thêm

Liên hệ:

097 531 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

17,01 tỷ

210 m²
81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
X. Kim Chung, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
0

0975315889

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 210m2 trung tâm Bầu Kim Chung - nay là Thiên Lộc - Hà Nội. Khuôn đất biệt thự, CC cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.