Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố tại Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội, giá siêu hời chỉ với 12,589 tỷ, 90m2

Ngày đăng: 17/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội với diện tích 90m2, 3 tầng, 5PN, 3WC. + Giá 12,589 tỷ VND. + Nội thất cơ bản: Điều hòa, tủ lạnh... + Nhà 3 mặt thoáng trước sau đường phố thênh thang kinh doanh. Mọi mặt hàng. QL23B nối Võ Nguyên Giáp di chuyển nội đô chỉ vài phút, trường trạm phường xã kề bên, tiện ích bạt ngàn không thiếu j. + Pháp lý đầy đủ, sang tên nhah. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0378013688 - Nguyễn Lan.

Xem thêm

Liên hệ:

037 801 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

12,59 tỷ

5 PN, 3 WC
90 m²
139,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
X. Vân Nội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thị Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố tại Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội, giá siêu hời chỉ với 12,589 tỷ, 90m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.