Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng 51m2, 3,9 tỷ tại Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội, view đẹp chỉ với

Ngày đăng: 14/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà riêng nằm tại Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội, với diện tích 51m2 và giá bán 3,9 tỷ VND. - Thiết kế 1PN, 1WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cá nhân. - Mặt tiền 6,28m, đường vào rộng 5m, thuận tiện cho việc di chuyển. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch. - Không nội thất, dễ dàng thiết kế theo sở thích riêng. - Khu vực phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Giới thiệu tổng quan dự án - Dự án Nam Hồng do Tổng Công ty Đầu tư Phát triển Hạ tầng đô thị đầu tư. - Khu đô thị có diện tích 305 ha, bao gồm 25,9 ha đất ở, với nhà ở cao tầng từ 9-11 tầng. - Tiện ích xung quanh bao gồm trường trung học phổ thông, chợ cấp 2, công viên cây xanh, khu thể dục thể thao, và công trình công cộng hỗn hợp. - Trường THCS Pascal gần đó, thuận tiện cho việc học tập của trẻ. - Xung quanh có nhiều tiện ích phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0973919897 hoặc liên hệ với Sơn Trần Quý.

Xem thêm

Liên hệ:

097 391 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,28m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

1 PN, 1 WC
51 m²
76,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
1
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Hồng, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
SQ

Sơn Trần Quý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng 51m2, 3,9 tỷ tại Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội, view đẹp chỉ với - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.