Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 67,2m² tặng nhà 1 tầng, Lực Canh, Xuân Canh, Đông Anh, sổ đỏ chính chủ

Ngày đăng: 06/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán đất thổ cư 67,2m² tặng nhà 1 tầng 1 lửng tại thôn Lực Canh, Xuân Canh, Đông Anh. Đường trước đất 3.5m, ngõ thông 2 đầu ra quy hoạch đường lớn. Gần chợ Dâu, Vin Cổ Loa, Trung tâm hội chợ triển lãm QG. Cách đường Trường Sa 500m, thuận tiện di chuyển nội đô và sân bay. Tiện ích đầy đủ: trường, chợ, y tế, UBND. Sổ đỏ chính chủ. Giá 8,6 tỷ. LH: 0337281368

Xem thêm

Liên hệ:

033 728 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

2 PN, 2 WC
67.2 m²
127,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 67,2m² tặng nhà 1 tầng, Lực Canh, Xuân Canh, Đông Anh, sổ đỏ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.