Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà 9 tầng mặt phố Quốc lộ 3, Đông Anh, 35 tỷ, 125.4m2,Kinh doanh,cho thuê siêu đỉnh

Ngày đăng: 01/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tọa lạc tại Quốc lộ 3, Thị trấn Đông Anh, Hà Nội với diện tích 125.4m2. Căn nhà 9 tầng, mặt tiền 5.7m, hướng cửa chính Tây, ban công Nam, rất lý tưởng cho kinh doanh hoặc làm văn phòng. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch. Nội thất đầy đủ với các trang thiết bị như điều hòa, tủ lạnh, giường... Đường quốc lộ 3 đường rộng 30m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển. Phong thủy tốt, thu hút tài lộc cho gia chủ. Địa điểm tiện ích xung quanh: Gần trường Văn hoá - Bộ Công an, thuận tiện cho việc học tập và sinh hoạt. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0839876268 hoặc liên hệ với Lâm Văn Hòa.

Xem thêm

Liên hệ:

083 987 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,7m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

35 tỷ

125.4 m²
279,11 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 3, Tt. Đông Anh, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
LH

Lâm Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà 9 tầng mặt phố Quốc lộ 3, Đông Anh, 35 tỷ, 125.4m2,Kinh doanh,cho thuê siêu đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.