Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa văn phòng 9 tầng - mặt đường Quốc Lộ 23B, Nam Hồng, Đông Anh diện tích: 130m2 full thổ

Ngày đăng: 31/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán tòa văn phòng 9 tầng - mặt đường Quốc Lộ 23b, Nam Hồng, Đông Anh. Diện tích: 130m2 full thổ cư. Mặt tiền: 6.5m vỉa hè đá bóng. Công trình: Tòa nhà 9 tầng, có thang máy. Hiện trạng: Đang kinh doanh văn phòng, dòng tiền ổn định ~ 1.2 tỷ/năm. Chủ bán full nội thất, chuyển nhượng hợp đồng thuê hiện tại. Sổ đỏ vuông đẹp, pháp lý sẵn sàng. Giá đầu tư chủ nhà thiện chí0386330904 Liên hệ ngay: Để sở hữu tòa nhà vị trí siêu hiếm mặt quốc lộ, sát cầu lớn Nam Hồng, kết nối trung tâm chỉ vài phút!

Xem thêm

Liên hệ:

038 633 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

30,5 tỷ

130 m²
234,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 23B, X. Nam Hồng, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
Ed

Em dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa văn phòng 9 tầng - mặt đường Quốc Lộ 23B, Nam Hồng, Đông Anh diện tích: 130m2 full thổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.