Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà căn hộ dịch vụ khu công nghiệp bắc thăng long kim chung đông anh 227m28T, 56 căn hộ

Ngày đăng: 16/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán tòa nhà căn hộ dịch vụ dòng tiền tại khu công nghiệp Bắc Thăng Long Kim Chung Đông Anh Hà Nội. - Tòa nhà nằm cạnh KCN Bắc Thăng Long , lượng công nhân đông, doanh thu ổn định, khu vực phát triển mạnh. - Tòa nhà 8 tầng thamg máy với 56 căn hộ, mặt sàn sân thượng rộng, có thể cải tạo thành Penhouse hoặc làm không gian cafe, cây xanh, khu vui chơi trẻ em chill toàn bộ KCN Bắc Thăng Long và Kim Chung Đông Anh thì rất đẹp. Nhà đang để các đầu chờ kỹ thuật sẵn sàng. - Doanh thu ổn định tự khai thác khoảng 135tr một tháng (chưa bao gồm tiền thu từ các kjoanr điện nước), các phòng full chỗ ở 100%, đa số là các gia đình công nhân ở lâu dài Sổ đỏ chính chủ sang tên ngay. Giá Chỉ 21 tỷ. Ra lộc cho khách thiện chí.

Xem thêm

Liên hệ:

096 893 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,02m

Vị trí bản đồ

21 tỷ

227 m²
92,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Happy Land Đông Anh, Tt. Đông Anh, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
NP

Nguyễn Thanh Phú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà căn hộ dịch vụ khu công nghiệp bắc thăng long kim chung đông anh 227m28T, 56 căn hộ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.