Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà mặt phố Đào Cam Mộc, Đông Anh, vỉa hè contener tránh, kinh doanh bất chấp ngày đêm

Ngày đăng: 12/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt phố Đào Cam Mộc, Đông Anh. Diện tích 62m, đất vuông vắn, mặt tiền sáng. Vị trí cực đẹp, mặt phố lớn, vỉa hè rộng, container tránh thoải mái. Sẵn nhà 2 tầng đang cho thuê ổn định, dòng tiền về đều hàng tháng. Khu vực buôn bán sôi động ngày đêm, kinh doanh mọi mặt hàng: Thời trang, ăn uống, nội thất, showroom, văn phòng. Giá chỉ hơn 10 tỷ cho một tài sản sinh lời bền vững. Phù hợp cả đầu tư và giữ tiền lâu dài. Sản phẩm hiếm không chờ ai quá lâu. Lh em Yên: 0384413466

Xem thêm

Liên hệ:

038 441 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

10,55 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
170,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Đào Cam Mộc, X. Uy Nỗ, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
NY

Nguyễn Thị Yên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà mặt phố Đào Cam Mộc, Đông Anh, vỉa hè contener tránh, kinh doanh bất chấp ngày đêm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.