Mở bán nhà 2 tầng Phường Đồ Sơn, Hải Phòng 127m2 cách đường 353 chỉ 50m

Ngày đăng: 22/05/2026

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Mở bán nhà 2 tầng Phường Đồ Sơn, Hải Phòng 127m2 cách đường 353 chỉ 50m. DT: 127m2; MT: 7,5/8,2m. Hướng: Tây Bắc, Đông Bắc. Vị trí đẹp ngay gần đường chính 353 (Phạm Văn Đồng) chỉ cách 50m. Xung quanh dân cư đông đúc, Văn minh, an ninh tuyệt đối. Full mọi tiện ích xung quanh, trường, chợ, phường, công viên, ngân hàng... Nhà thiết kế 2 tầng: - tầng 1 có sân chơi + phơi, phòng khách rộng, bếp, vệ sinh. - Tầng 2 có 1 vệ sinh, 3 ngủ, 1 thờ. Nhà mới xây được mấy năm cũng rất mới có thể về ở ngay. Pháp lý: Bìa đỏ. Giá: Chỉ 3, x tỷ. LH: 0982628993 Sáng thổ cư! Nhà đất Phúc Sáng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 262 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

3 PN, 2 WC
127 m²
31,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Hữu Cầu, P. Ngọc Xuyên, Q. Đồ Sơn, Tp. Hải Phòng
LS

Lương viết Sáng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Mở bán nhà 2 tầng Phường Đồ Sơn, Hải Phòng 127m2 cách đường 353 chỉ 50m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.