Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng Đồ Sơn, Hải Phòng, tặng full nội thất, gần biển, giá 1.7xx tỷ

Ngày đăng: 11/06/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Bán nhà 2 tầng, diện tích 58.7m2, mặt tiền 4m tại tổ dân phố Bình Minh, Hợp Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng. Thiết kế gồm 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ công năng.
Vị trí đẹp, gần trường học, chợ Quý Kim, cách biển 500m. Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, sổ đỏ chính chủ.
Giá bán: 1.7xx tỷ. Liên hệ ngay Ngân 0392697421 để xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

039 269 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 14,68m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

2 PN, 2 WC
58.7 m²
28,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Địa chỉ
P. Hợp Đức, Q. Đồ Sơn, Tp. Hải Phòng
NB

Ngân Bùi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng Đồ Sơn, Hải Phòng, tặng full nội thất, gần biển, giá 1.7xx tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.