Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn nhà vườn độc nhất vô nhị tại khu 1 Đồ Sơn, Hải Phòng, nơi trung tâm du lịch và nghỉ dưỡng nổi tiếng

Ngày đăng: 03/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán căn nhà vườn độc nhất vô nhị tại khu 1 Đồ Sơn, Hải Phòng, nơi trung tâm du lịch và nghỉ dưỡng nổi tiếng.
Diện tích đất rộng 400m2, thế đất vuông vắn hiếm có, trên đó là căn nhà 1 tầng kiểu biệt thự vườn với 2 phòng ngủ ấm cúng, phòng khách rộng rãi, phòng bếp và phòng thờ đầy đủ, cùng sân vườn xanh mát bao quanh.
Nơi đây không chỉ là không gian sống lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời, khai thác dịch vụ du lịch hoặc nghỉ dưỡng cuối tuần.
Khuôn viên rộng rãi dễ dàng cải tạo thành biệt thự cao cấp hoặc villa cho thuê.
Giá bán 21 tỷ.
Liên hệ ngay Mr Cảnh - 0904154939 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

090 415 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

21 tỷ

2 PN
400 m²
52,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
Q. Đồ Sơn, Tp. Hải Phòng
DS

Diễn Đàn Bất Động Sản

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà vườn độc nhất vô nhị tại khu 1 Đồ Sơn, Hải Phòng, nơi trung tâm du lịch và nghỉ dưỡng nổi tiếng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.