Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà gấp trước Tết chỉ 850 triệu tại Cầu Ván, Định Quán, Đồng Nai

Ngày đăng: 21/04/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà gấp trước Tết chỉ 850 triệu, tại Cầu Ván, Định Quán, Đồng Nai.
Giá bán: 850 triệu (có thương lượng).
Diện tích: 184m2 (7x26m).

Vị trí:

Cầu Van, Phú Túc, Định Quán, Đồng Nai.
Cách Quốc Lộ 20 chỉ 500m.
Gần chợ, trường học, trạm y tế, Bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh và nhiều tiện ích khác.
Kết cấu & tiện ích:

1 Phòng khách rộng rãi.
2 Phòng ngủ thoáng mát.
1 Nhà vệ sinh.
1 Nhà bếp.
Điểm nổi bật:

Không gian yên tĩnh, thoáng mát.
Khu dân cư an ninh, hàng xóm thân thiện.
Giao thông thuận lợi, không khí trong lành.
Pháp lý: Đã có sổ, thích hợp để ở lâu dài.

Liên hệ ngay: Lê Hằng để biết thêm thông tin và xem nhà trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

093 261 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

850 triệu

2 PN, 1 WC
184 m²
4,62 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà gấp trước Tết chỉ 850 triệu tại Cầu Ván, Định Quán, Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.