Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Quốc Lộ 20 DT: 419m2 (5mx50m) có 300m2 thổ cư ngay khu công nghiệp Định Quán 2tỷ

Ngày đăng: 23/12/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hàng siêu rẻ siêu đẹp cần bán gấp nhà mặt tiền Quốc Lộ 20 ngay khu công nghiệp Định Quán kinh doanh đa ngành nghề khu buôn bán sầm uất đặc biệt vị trí vàng tiềm năng tăng giá cao.
Diện tích: 419m2 (5mx50m) có 300m2 thổ cư.
Mặt tiền đường nhựa Quốc Lộ 20 con đường huyết mạch nối Saigon Đà Lạt các tỉnh lân cận.
Vị trí ngay khu công nghiệp Định Quán, xã La Ngà huyện Định Quán tỉnh Đồng Nai.
Tiện ích ngay khu công nghiệp, chợ trường học bách hóa xanh ủy ban xã.
Cách Saigon chỉ 90km.
Sổ hồng đầy đủ.
Gía chỉ 2 tỷ thương lượng.
Liên hệ Mr Minh: 0353163951.

Xem thêm

Liên hệ:

035 316 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2 tỷ

419 m²
4,77 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Quốc Lộ 20 DT: 419m2 (5mx50m) có 300m2 thổ cư ngay khu công nghiệp Định Quán 2tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.