Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà cấp 4 Suối Hiệp, Diên Khánh, 106m2, 2 phòng ngủ, giá 1.195 tỷ

Ngày đăng: 12/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng
Bán nhà cấp 4 tại Suối Hiệp, Diên Khánh, Khánh Hòa.
Diện tích 106m2, ngang 9m, dài 12m, có 60m2 đất thổ cư.
Nhà có 2 phòng ngủ, bếp, phòng thờ, sân đậu ô tô.
Hướng Tây Nam, nằm ngay khu dân cư, view cánh đồng, cách đường liên xã chỉ 30m.
Nhà mới, điện nước đầy đủ, chỉ việc xách vali về ở.
Giá bán 1.195 tỷ, sổ hồng sang tên.
Liên hệ 0945030203 để xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

094 503 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Chiều sâu 12m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

2 PN
108 m²
11,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
X. Suối Hiệp, H. Diên Khánh, T. Khánh Hòa
TT

Thổ Địa Nha Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà cấp 4 Suối Hiệp, Diên Khánh, 106m2, 2 phòng ngủ, giá 1.195 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.