Tin đăng đã hết hạn.

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn góc diện tích 60m2 tại Phú Ân Nam 2, Diên An, Diên Khánh

Ngày đăng: 01/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/3
Vị trí đắc địa, chỉ cách biển Nha Trang 15 phút di chuyển, thuận tiện di chuyển đến chợ và trường học.
Nhà cấp 4 thiết kế thông minh với 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 2 phòng ngủ và 1 WC, đặc biệt căn góc nên vô cùng thoáng đãng.
Đường rộng 4m, ô tô đi lại thoải mái, giao thông thuận tiện.
Pháp lý minh bạch với sổ hồng riêng, đất ở ổn định, an tâm đầu tư và an cư.
Hướng nhà Đông Nam và Đông Bắc mang lại vượng khí và tài lộc cho gia chủ.
Giá chỉ 1.49 tỷ đồng - cơ hội không thể tốt hơn để sở hữu bất động sản tiềm năng này!
Liên hệ ngay anh Tuấn qua số điện thoại 0936088801 để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

093 608 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

1,49 tỷ

60 m²
24,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Đông Nam, Đông Bắc
Địa chỉ
Phú Ân Nam 2, H. Diên Khánh, T. Khánh Hòa
AB

ANh Bo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn góc diện tích 60m2 tại Phú Ân Nam 2, Diên An, Diên Khánh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.