Tin đăng đã hết hạn.

Nhà và đất DT 288m2 chỉ có 1tỷ250tr - mặt tiền đường nhựa 10m - bao sổ

Ngày đăng: 30/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán gấp nhà mới xây diện tích 288m2 giá cực tốt tại Diên Đồng. Vị trí: Mặt tiền đường nhựa rộng 9m, trung tâm xã Diên Đồng, huyện Diên Khánh, Khánh Hòa. Thông tin chi tiết: Diện tích: 288m² (đất thổ cư, sổ riêng). Kết cấu nhà: 1 trệt mới xây kiên cố. Công năng: 3 phòng ngủ, phòng khách, bếp, nhà vệ sinh. Hướng nhà: (bạn có thể thêm nếu biết: Đông/Tây/Nam/Bắc... ). Ưu điểm nổi bật: Vị trí trung tâm, đường lớn 9m xe ô tô quay đầu thoải mái. Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hàng xóm thân thiện. Gần chợ, trường học, phù hợp định cư hoặc mở cửa hàng, kinh doanh nhỏ. Giá bán: 1 tỷ 250 triệu (đã bao gồm chi phí sang tên). (Giá cũ: 1 tỷ 500 triệu giảm sâu cần bán nhanh). Liên hệ chính chủ: 0906567989 Không qua trung gian xem nhà gọi trước!

Xem thêm

Liên hệ:

090 656 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Xây mới

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

3 PN, 2 WC
288 m²
4,34 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà và đất DT 288m2 chỉ có 1tỷ250tr - mặt tiền đường nhựa 10m - bao sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.