Bán gấp mặt tiền trần thủ độ 1032m gần phố cổ hội an

Ngày đăng: 23/05/2026

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP MẶT TIỀN TRẦN THỦ ĐỘ 1032m GẦN PHỐ CỔ HỘI AN GIÁ TỐT Cơ hội sở hữu quỹ đất lớn hiếm hoi tại Hội An Diện tích: 1032m đất ở đô thị Mặt tiền đường Trần Thủ Độ tiềm năng kinh doanh, đầu tư cao Chỉ 15 phút di chuyển đến phố cổ Pháp lý rõ ràng, mua bán nhanh gọn Giá: 25 tỷ (có thương lượng tốt) Phù hợp làm villa, homestay, hoặc đầu tư dài hạn sinh lời cao Vị trí : https://maps.app.goo.gl/iVqGMb3BhcMP2F9x9?g_st=ic Liên hệ: 0352788888 Kiên chủ đất

Xem thêm

Liên hệ:

035 278 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

27 tỷ

1 PN, 1 WC
1.036 m²
26,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Trần Thủ Độ, P. Điện Nam Đông, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
LK

Lê Trung Kiên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp mặt tiền trần thủ độ 1032m gần phố cổ hội an - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.