Bán nhà mặt phố Trần Thủ Độ, giá siêu hời 25 tỷ, diện tích 1032 m2

Ngày đăng: 15/04/2026

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại Đường Trần Thủ Độ, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng, trước đây Huyện Điện Bàn, Quảng Nam với diện tích 1032 m2, giá chỉ 25 tỷ VND. - Mặt tiền rộng 6m, phù hợp cho việc kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Không gian thoáng đãng, thuận tiện cho sinh hoạt và làm việc. - Thiết kế hiện đại, dễ dàng bố trí nội thất. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này: Huỳnh Trấn Quốc 0903548978

Xem thêm

Liên hệ:

090 354 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

25 tỷ

1.032 m²
24,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Thủ Độ, P. Điện Nam Đông, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
HQ

Huỳnh Trấn Quốc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Trần Thủ Độ, giá siêu hời 25 tỷ, diện tích 1032 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.